page_banner1

habari

Bunduki ya kuvuta sigara huongeza ladha ya maisha

Ukitumia bidhaa zetu za bongs, utakuwa na ladha nzuri maishani.Inaelezwa kuwa uvutaji sigara ni maumivu ya kichwa sana kwa watu wengi, na wanafamilia wataendelea kuwazuia.Ingawa wanajua kwamba kuvuta sigara kunadhuru afya, hawawezi kujizuia.Baada ya sigara hiyo ya bangi kuwekwa sokoni, ilisababisha mwitikio wa haraka na kuvutia hisia za watu wengi na matumizi.lookah (12)

Kwa nini bidhaa za rig bong ni maarufu?Kwa nini unasema kuwa kuitumia kutaboresha ladha yako?Hii ni kwa sababu hutumia tumbaku ya mitishamba au matunda ambayo ni ya afya sana.Wale ambao wameitumia wataonyesha kwamba hawakuhisi kuvuta sigara hapo awali.Kuna ubaya gani, hata kama ni upinzani uliokithiri wa wanafamilia, data za kitaalamu zinaonyesha kuwa uendelezaji wa mtandao wa uvutaji sigara ni hatari kwa afya haujawazuia, Baada ya kutumia bidhaa za bongo za katani kwa muda watahisi kuwa wameruhusiwa. moshi.Ni wasiwasi sana, hasa trachea sio wazi sana, na kuna harufu mbaya ya moshi juu ya mwili wote.Usivute sigara bila kukatishwa tamaa na watu.Muda mrefu RISHAI na afya iliyosagwa tumbaku ina athari kubwa sana, si tu kimwili na kiakili starehe Hakuna tena hali ya daima kukohoa makohozi, na athari za kuboresha athari refreshing, na athari ni wazi zaidi wakati kazi. amechoka.Ladha ni tofauti na inaweza kubadilishwa wakati wowote, sio tu wakati unastarehe, watu walio karibu nawe hawataiba.Macho ya ajabu.

Watu wengi watagundua jinsi uvutaji sigara ulivyo mbaya baada ya kutumia bidhaa za bongo.Sio tu kwamba ni hatari kwa miili yao wenyewe, ni hatari zaidi kwa wanafamilia wao.Ni maoni ya furaha kuwa na uwezo wa kuvuta sigara na afya katika siku zijazo.Watu wengi wanaona Linapokuja suala la faida zake, imependekezwa kama zawadi kwa wavuta sigara wengi.Kuonekana kwa bidhaa ni nzuri sana na ni ya juu sana.


Muda wa kutuma: Nov-18-2021

Tutumie ujumbe wako:

Andika ujumbe wako hapa na ututumie