page_banner1

habari

Bomba la bonge linalovuta sigara kwa afya

Je, unajua kuhusu bidhaa zetu za rig bong? Je, unafikiri kwamba matumizi yetu ya bidhaa hii yatasababisha madhara kwa mwili wetu wa kibinadamu?Ninaamini watu wengi wanaelewa hivi.Katika wakati unaofuata, tutaelezea ujuzi fulani juu yake kwa undani.Tunatumahi kuboresha uelewa wa kila mtu wa bidhaa hii.

Tumbaku iliyosagwa inayotumika kwenye mabomba ya maji ya glasi tunayozalisha si sawa na wavutaji sigara tunaowaona sasa.Haina vitu vyenye madhara kama vile nikotini.Hiyo ni kusema, haitakuwa na madhara kwa mwili wetu.Kusababisha madhara yoyote.Na baadhi ya malighafi ya rangi aliyochagua huchakatwa na kutumika kutoka kwa bidhaa asilia kama vile matunda au mimea ya mitishamba.Nyenzo hizi ni za afya sana.Pia kuna tumbaku iliyotengenezwa kwa aina hii ya tunda, Ladha yake ya matunda ni kali sana, na ina harufu nzuri.Inapotumiwa, inaweza kufanya mwili na akili zetu vizuri sana.Imejumuishwa na kikundi chetu cha bidhaa za glasi, inafurahisha zaidi.Athari yake ya kuvuta sigara ni nzuri sana.Ikiwa tunalinganisha sigara zinazotumiwa sasa kwenye soko, ni za mtindo zaidi na zenye afya zaidi.Ili kudumisha afya zao, watu wengi hutumia bidhaa hii badala ya sigara.

10月11 (4)

Na baadhi ya vipasua vya bomba la maji vinaweza kutusaidia kuburudisha akili zetu.Kwa hiyo, bonge ya kioo inayozalishwa na wazalishaji wetu imetambuliwa na watu zaidi na zaidi.Watu wengi wanaotetea mitindo au wanataka afya tayari wamechagua bong yetu badala ya sigara.Ikiwa una nia, unaweza kutembelea tovuti yetu kutazama.


Muda wa kutuma: Nov-18-2021

Tutumie ujumbe wako:

Andika ujumbe wako hapa na ututumie